20 Các câu trả lời

บ้านนี้36สัปดาห์เต็แต่เดินเริ่มหน่วงๆท้องมากคะปวดจิมิพลิกตัวอยากมากท้องโตลูกน้ำหนักเกินเกณฑ์รอหมอนัดอีกรอบนึงวันที่ 19 ลูกยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

สุ้ๆเช่นกันคะ

ของเราก้37วันนี้มีมูกใสออกมา แต่ไม่มีอาการอื่น ต้องรีบจัดของเตรียมคลอดไว้แล้ว คอยสังเกตอาการน่ะค่ะคุณแม่

3มิถุนาเหมือนกันจ้ายังไม่มีอาการเลย ปวดหลังเอว

ทางนี้กำหนด7มิถุนายนคะตอนนี้36+3เริ่มหน่วงๆท้องน้อยท้องปั้นบ่อยแต่แปปๆก้คลายอยากแตกจะแย่แล้วคะอึดอัดมาก

ไช่คะดิ้นแรงมากน้ำหนักตอนนี้3โลแล้วคะพึ่งไปซาวมา36+6แล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้ตั้งแต่โดนระงับไปตอน35วีคจนตอนนี้36+2วีคเหมือนน้องไม่อยากออกเลยค่ะทั้งๆที่ปากมดลูกเปิดอยู่🥹😂

เราหมอไม่ให้คลอดค่ะปากมดลูกเปิด3.75เซนแล้วหมอให้ยาระงับบอกอยากให้น้องอยู่ถึง37วีคค่อยออกค่ะ

บ้านนี้คนแรกคลอด 37+3 ค่ะ คนที่2 ตอนนี้ 36+3 แล้ว แม่รอลุ้นทุกวัน อยากให้ออกแล้ว แม่ปวดหน่วงจิมิมาก🥹

ใช่ค่ะ ลุ้นมาก อยากให้คลอดแล้ว อยากคลอดง่ายๆ ให้ลูกออกมาโตข้างนอกดีกว่า 😅😅

บ้านนี้ 37wวันนี้ ปวดท้องเหมือนจะเป็นประจำเดือน แต่ไม่มีมูกใส แต่ปวดหน่วงจิมิมากเลยค่ะ

ท้องแข็ง ปวดท้องถี่มากค่ะ

ท้องลูกคนที่ 3 36+6 ปวดหน่วงเหมือนเป็นประจำเดือน ปวดขาหนีบ นั่งแล้วปวดก้นกบมากค่ะ

ปวด แบบ ร้าวไปทั้งตัวเลย

บ้านนี้36+5แล้วค่ะ ยังไม่มีอาการว่าจะคลอดเหมือนกัน ตอนนี้ปวดเอวปวดจิ๊มิมากค่ะ

สู้ๆนะคะ ลุ้นสุดๆ

ทีม 3 มิถุนาค่ะ ตอนนี้ 37w+ ยังไม่มีทีท่าว่าจะออกเลยค่ะ น้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตอน 6 เดือนค่ะ ตอนนี้ 9 เดือนกว่าแล้วยังเงียบ แต่ดิ้นแรงมากกก เจ็บไปหมด

ทีม 2 ใิถุนาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 37w . แต่หมอนัดผ่าวันจันทร์ที่20นี้แล้วค่ั

Câu hỏi liên quan