18 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอน30weeksค่ะ ซื้อครบรวดเดียว เตียง ตู้ ของใช้ เสื้อผ้า อื่นๆอีก ตู้มเดียว2-3หมื่น 😂 เสียดายที่ไม่มีเวลาว่างเลือกของช่วงแรกๆ มาซื้อรวดเดียวทีหลังเลยเหนื่อย ใช้เงินก้อนใหญ่เลย

7wค่ะ ซื้อกลางๆ พอรุ้เพศก็จัดหนักไปเลย ทยอยซื้อทีละนิดเพราะถ้ารอซื้อทีเดียวไม่มีเงินก้อนขนาดนั้น ทยอยเอาประหยัดดีช่วง5:5 10:10มีโปรตลอด คุ้มๆจุกๆ🤣

บ้านนี้ทยอยเตรียมค่ะ พวกขอใช้ชิ้นใหญ่ๆ จะซื้อตั้งแต่รู้ว่าท้อง เดือนละชิ้นสองชิ้น แต่พวกเสื้อผ้า เตรียมตอนรู้เพศ 4 เดือนค่ะ

รู้เพศก็เริ่มเตรียมเลยค่ะ ทยอยซื้อ เพราะสมัยนี้อะไรก็สะดวกสบาย แม่บ้านนี้fฉ่ำเลยค่ะ แต่เอาที่ได้ใช้จริงๆ ไม่ซื้อตุน

เค้าเตรียมตอน 6เดือนค่ะค่อยๆทยอยซื้อค่ะ ของหลายอย่างมากค่ะ ตอนนี้8เดือนยังไม่ครบเลยแม่เหลือบางส่วน

ตอนทราบเพศน้อง4-5เดือนค่ะเพราะเดินยังไหวละต้องซักชุดลูกเก็บไว้ถ้าท้องเเก่กว่านี้ลำบาก

5 เดือนเราทยอยซื้อของค่ะเดือนละ 1-2 พัน ตอนนี้ 8 ใกล้ครบพอดี รู้สึกไม่หนักไปเพราะค่อยๆซื้อ

เตรียมตอน27ค่ะซักตอน35เตรียมไปเถอะคะแม่บางอย่างก็ไม่ทีใครมาคอยจัดแจงไห้เรา

5-6เดือนทยอยซื้อค่ะ บ้านนี้เห็นเพศตอน8เดือน พอรู้ซื้อหนักเลยค่ะ

25weeksเริ่มเตรียมแล้วค่ะทยอยหาซื้อมือ2แม่บ้านนี้สายประหยัด😆

Câu hỏi liên quan