15 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้เหรอ 😏 ตอนน้ำโดนหัว แหกปากร้องนิดหน่อย จากนั้นหลับต่อจ้า พ่อคู๊ณณ 😅 ก็เลยอาบต่อทั้งที่หลับๆน่ะแหละ สบายแม่เลย ไม่ดิ้นดี แม่ชอบ 😁

🤣🤣🤣 ตอนแรกคงตกใจ พออาบๆไป มันฟินนะแม่ 🥰

บ้านนี้ชอบอาบน้ำมากคับ ถึงเวลาอาบน้ำผมจะชอบอ้อนคุนแม่กับคุนยายให้รีบๆอาบให้ผมคับ อาบน้ำเสร็จผมจะอารมณ์ดีมากๆคับ

ชอบเหมือนกันเลย แต่ถ้าโตแล้วไม่เล่นน้ำฝนนร้าาาา 🤣🤣😂

น้องชอบอาบน้ำมากกๆคะ. ไม่เคยร้องแถมดีใจด้วยที่จะได้อาบน้ำ

ว้าววว เวลาสระผม ฟองนุ่มๆคงชอบน่าดู

เก่งจังค่ะ แสดงว่าคุณพ่อมือเบา บ้านนี้ร้องตลอดเลย

ตอนสระผม จะพูดกับเค้า ว่าสระปมพร้อมนวดหัว จะได้ สบายๆ. ฟินนนไปเลยคร้าาา

บ้านนี้ร้องบ้านแตกเลยจ้า ได้ยินกะทั้งหมู่บ้าน

อาบน้ำอุ่นทุกครั้ง ร้องทุกครั้งค่ะ

บ้านนี้ก็ชอบอาบน้ำมากๆเลยจ้า/ไม่ร้อง

น่าสนใจมากค่ะแม่ เป็ดน้อยหลายๆตัว ☺☺

บ้านนี้ไม่ร้องคะ ชอบอาบน้ำ

บ้านนี้ก้อไม่เคยร้องจ้าา

ขอบคุณนะคะเเม่🙏

น่ารักน่าเอ็นดูจังเลย

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้ก็ไม่ร้องค่ะ

ฟินนน เลยเนอะ

Câu hỏi liên quan