28 Các câu trả lời

VIP Member

ถ้าไปหาหมอไม่ซาวด์ให้ หาซาวด์เองข้างนอกได้เลยค่ะ คลินิค หรือ โรงพยาบาลมีเยอะมาก

ก้ว่าจะไปซาวเองค่ะ

รพ. รัฐฯท้องคนแรก ไม่ได้ซาวน์เลยค่ะ ท้อง2เข้า38wก็ยังไม่ได้ซาวน์ ต้องไปคลินิกค่ะ

ท้องสองสงสัยต้องไปฝากคลีนิคบ้างแล้วค่ะ

VIP Member

ย้านนี้ขอดูทุกครั้งเลยที่ไปหาหมอ จริงหมอไม่ได้ซาวแต่อยากดู^^ หมอก็ป่ะงั้นไปดู

ที่นี่พุดยังไงก้ไม่ซาว ก้ไม่อยากขอมาก เกรงใจค่ะ

แม่ไปซาวด์อยู่คลีนิคก็ได้คะ1000กว่าบาท เพื่อความสบายใจของแม่คะ ได้เห็นน้องด้วย

ก้ว่าจะไปซาวที่คลีนิคอยุค่ะ

ถ้าไปคลีนิค หรือ โรงพยาบาลเอกชน ซาวด์ทุกรอบ เห็นพัฒนาการทุกรอบค่ะแม่

ดีจัง อยากเหนพัฒนาการลูก

ปกติยิ่งใกล้คลอดหมอยิ่งต้องซาวด์ทุกครั้งนะคะ บ้านนี้ซาวด์ตลอดเลย

ดีจัง ได้เหนพัฒนาการลูก

ซาว26 วีคขึ้นไปค่ะ บ้านนี้ได้ซาวตอน37 วีค บอกแค่เพศแต่น้ำหนักไม่บอก

ซาวรอบแรกตอน16วีคค่ะ ตอนนั้นซาวดูอายุครรภ์ ตอนนี้34+3วีคแล้วค่ะ

VIP Member

เราฝากคลีนิก หมอซาวด์ให้ทุกรอบเลยค่ะ

ดีจัง ได้เห็นลูกมีความสุขดีนะคะ

บ้านนี้มารู้ นน.ลูกเอาตอน 36+2 w แล้วค่ะ

ต้องฝากคลีนิคค่ะ ซาวด์ให้ทุกครั้งค่ะ

ฝากคลีนิคก้ดีค่ะไม่ต้องรอนาน เราฝากรพ.ไปเป็นวันเลยค่ะ นานมาก

Câu hỏi liên quan