16 Các câu trả lời

อีก1สัปดาห์จรวจใหม่ค่ะ บ้านนี้ขึ้นคลายๆแบบนี้แหละ นึกว่าไม่ท้องโยนทิ้ง สามีเอามาดูเห็นจางๆ อีกสัปดาห์ตรวจใหม่ สีเจ้มขึ้นมาเห็นเลย

แท้งไป29มกรา63 29กุมพา63ตรวจเจอเลยคะ เข้มมาก ฮอลโมนแต่ละคนไม่เหมือนกันแม่รออีก1สัปดาห์ค่อยตรวจอีกทีนะคะ

หาหมอเจาะดูค่า HCG ชัวร์กว่าค่ะแม่ แต่ส่วนตัวมองว่าไม่ท้องนะคะ

VIP Member

ถ้าไม่แน่ใจรออีกซักอาทิตย์ค่อยตรวจซ้ำอีกทีคะ

ไม่ท้องจ้า หาหมอนรีเวชฯเป็นประจำนะคะแม่

VIP Member

รออีกสักอาทิตย์ตรวจใหม่อีกทีนะคะ

รออีกอาทิตย์ตรวจใหญ่ค่ะ

รอตรวจอีกรอบนะคะ

ตรวจใหม่จ้ะ

ตรวจใหม่คะ

Câu hỏi liên quan