81 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด30เมษาจ้า 32w พอดี💕 เป็นกำลังใจให้คุณแม่ที่คลอดเมษาทุกท่านค่า

บ้านนี้ มกราคม 63 ผ่าคลอด หมอบอก ญ 50-80% ไม่แน่ใจ หนีบไว้ ได้ ญ ล้วน 3 ท้องเลย แงๆ

19 เม.ย. ลูกสาวค่ะ (ตรวจนิฟตี้มา) หมอบอกน่าจะผ่าคลอดเพราะแม่อายุมากแล้ว

เช่นกันค่ะแม่ สู้ๆ

ผ่าคลอดได้ตั้งแต่วันที่ 4-11 เมษาค่ะ หมอให้ไปดูฤกษ์มาว่าจะเอาวันไหน

เช่นกันนะคะแม่ สู้ๆ อีกนิดเดียวจะได้เห็นหน้าลูกแล้ว 🥰

ผ่าคลอด 18เมษาจ้า ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ หมอนัดซาวด์วันที่4นี้ค่ะ

ขอบคุณค่า

30เมษาเลยค่ะ คนนี้ท้อง2 ตั้งใจว่าจะคลอดเองอีกเช่นเดิม 😊😊

บ้านนี้ 17 เมษา ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย อยากรู้มาก 😍😍

บ้านนี้ก็ยังไม่รู้เพศเลย ลุ้นเดือนหน้าจ้าาา

17 เมษาค่ะ คุณหมอบอกเห็นจะงอยแว๊บๆ น่าจะชายค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ

7เมษาจ้า ผ่าเหมือนยังมะรู้เพศเลย17สัปดาห์ละ

รอลุ้นต่อไปค่ะ

กำหนดคลอด 13 เมษา แต่จะผ่าต้นเดือนค่ะ 😁😁

Câu hỏi liên quan