23 Các câu trả lời

บ้านนี้41+3แล้วหมอเลยให้นอนโรงบาล รอผ่าวันพฤหัสนี้ค่ะ ท้องแข็งบ่อยเผื่อเจ็บท้อง หมอเลยให้นอนรอนี้เลยค่ะ😂

เหมือนกันเลยค่ะ.หมอนัดนอนโรงบาลบ่ายนี้ แต่ไม่รู้ว่าจาเร่งให้รึป่าว

บ้านนี้18เมษา เลยกำหนดแล้วยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ วันที่19หมอนัดไม่รู้ต้องเจอกับอะไรบ้างแอบกลัวอยู่ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 26 เมษา ตอนนี้ 39+6 ไม่มีวี่แววเลยคะ กลัวโดนยาเร่งคลอดมากเลย

บ้านนี้เงียบมากค่ะ นั่งดูคนรอบข้างเค้าแตกกันหมดแล้ว 🥺

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด17เม.ย. ยังไม่มีวี่แววว่าจะออกมาเลยคะ5555😂🥺

17เม.ยเหมือนกันเลยค่ะ ยังไม่มีวี่แววสงสัยจะกลัวโควิด😂

บ้านนี้กำหนดคลอด19เมษาเหมือนกันค่ะยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ 20 เมษายน เงียบสนิท ไม่มีอาการอะไรสักอย่างเลย

22เมษาจ้า ยังเงียบ อยากแตกแล้วจ้า ปวดขา ปวดจิมิด้วย

VIP Member

19 เมษาเหมือนกันค่ะ แต่เงียบไร้วี้แววเจ็บคลอดเลยค่ะ

บ้านนี้​ 20 เมษา​ 64​ แต่ตอนนี้มีเลือดออกนิดหน่อย

Câu hỏi liên quan