91 Các câu trả lời

กำหนดคลอด10กพ จร้า ได้ลูกสาว เจาะชิ้นรก ผลโครโมโซม46XX และU/Sตอน5เดือนลูกสาวชัวร์จร้า

บ้านนี้หมอนัดคลอด กุมภาพันธ์2566 น้องเป็นผู้หญิงค่ะ หมอนัดคลอด25กุมภาพันธ์2566ค่ะ

กำหนด 3 กุมภา เพศหญิงค่ะ ท้องที่ 3 ลูกสาวคนแรก น้องคนสุดท้อง แม่ดีใจมากๆเลย ❤️❤️

หมอนัด กพ 66 (ประมาณ​ต้นเดือน)​ เหมือนกัน​จ้า เพศยังไม่ชัดเจนเลยจ้า ลุ้นๆๆๆ

บ้านนี้24เหมือนกันจ้ายังไม่รุ้เพศเลยแต่คุณพ่อเขายากได้ลูกชาย ลุ้นๆ

ทางนี้ทราบเพศ ตั้งแต่ 14w เลย ตรวจเลือดยืนยันต่ออีก ยืนยันได้ ผช. ค๊าบ

บ้านนี้หมอบอกผู้ชาย 98% จ้า อีก 2% ไว้ให้แม่ดีใจ แม่อยากได้ผู้หญิง🤣🤣🤣

เหมือนกันเลยแม่55555

บ้านนี้หมอบอก ผ.ญ80%ค่ะ☺️☺️ แอบลุ้นอีก20%จะเปลี่ยนเป็น ผ.ช.ไหม😅

บ้านนี้ท้องออกแล้ว.เสื้อยืดไม่ไหวแล้วต้องชุดคลุมอย่างเดียวไม่อึดอัด

บ้านนี้ได้แฝด นัดคลอดกุมภาเหมือนกัน แต่ยังไม่รุ้เพศลูกเลยจร้า

บ้านแม่ ผ.ญ สมใจเลยคะผลออกหลังเจาะน้ำคร่ำ กำหนดคลอด 6 ก.พ ปี 66 จร้า

Câu hỏi liên quan