85 Các câu trả lời

30สิงหาคมลุกชายค่ะ ท้องแรก ลูกเกิดเดือนเดียวกับแม่เลย

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะ ทีมลูกชาย

บ้านนี้9สิงหาค่ะลูกสาวค่ะ #ท้องที่3 ลูกคนที่2คะ #ท้อง2แท้งค่ะ

ท้อง2 25w+3d กำหนด10สิงหาค่ะยังไม่ทราบเพศเลยน้องหนีบเก่งมาก😅😅

บ้านนี้กำหนด 20 สิงหาคมค่ะ ผลโคโมโซนเป็นลูกสาวค่ะ #ท้องแรก

บ้านนี้กำหนดคลอด 5 สิงหาคม 65 จ้า ท้องที่ 2 ลูกสาวค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ้าท้อง3เหมือนกัน(แท้งไป1) จ้า

หมอบอกผุ้ชายจ้าแต่ยังไม่แน่นอน

บ้านนี้กำหนดคลอด24 ส.ค.ค่ะ ได้ลูกชายค่ะท้องแรกค่ะ(23+4w)

บ้านนี้9สิงหาจ้าลูกคนแรกแต่ยังไม่รู้เพศน้องเลย☺️

ตอนนี้24 4wค่ะ กำหนดคลอด16สิงหา ท้องสอง ลูกสาวค่ะ 🥰🥰

ทีมสิงหาค่ะท้อง3ได้ลูกสาวค่ะ กำหดคลอด27สิงหาค่ะ