72 Các câu trả lời

27มกรา เตรียมบ้างแล้วค่ะ ส่วนมากจพชุดเก่าของลูกคนโต

บ้านนี้ไม่ให้เตรียมของค่ะต้องรอคลอดก่อนถึงจะซื้อ

เตรียมแล้วจร้า แต่ยังไม่ครบ เหลืออีกนิดหน่อยจร้า

20 มกราค่ะ เกือบครบแล้วค่ะเหลือแค่พวกยากับสำลีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอดเอง22.มค.63 คิดว่าน่าจะคลอดก่อน 😁😁

นัดเหมือนกันเลย

เตรียมของลูกน้อยที่จำเป้นบ้างเเล้วค่ะ

ครบแล้วค่ะ18ม.ค63อยากเจอหน้าตัวเล็กแล้ว

เตรียมบ้างเเล้วจร้าาา เเน่ยังไม่ครบ😊

VIP Member

13ม.ค ทยอยเตรียมแร้วแต่ยังไม่ครบเรยค่ะ

เตรียมแล้วค่ะแต่ยังขาดบางอย่างอยู่