22 Các câu trả lời

7เดือนเเล้วท้องยังไม่ใหญ่เลยค่ะแอบกังวลมากเลน😑😑

บ้านนี้กังวลเหมือนกันค่ะกลัวลูกตัวเล็ก

ไม่เล็กนะแม่ ท้องจะโตเห็นชัดประมาณ7เดือนค่ะ

อ่อค่ะนึกว่าเล็กไปท้องเเรกไม่ค่อยรู้อะไรค่ะกังวลเลยย😅

25+2 week คะ ขึ้นเดือนล่ะ 2 โลคะ ตอนนี้หนัก 62 ก.ก.

20 w+1 กินเยอะมากแต่น้ำหนักเท่าเดิมค่ะ

Super Mum

ถ้าน้ำหนักตามเกณฑ์ถือว่าปกตินะค่า

23วีค ค่ะ เป็นคนตัวเล็กเหมือนกันค่ะ

ของเรา 20 วีคก็ยังเล็กอยู่เลยจ้า

บ้านนี้23weekค่ะ13พ.ค.65ทีมลูกสาว..

เดี๋ยวก้อใหญ่ค่ะแม่ไม่ต้องกลัวค่ะ555

บ้านนี้ท้องออกตอน5เดือน

5เดือน2สัปดาห์แล้วค่ะไม่ค่อยออกเลยถ้าไม่สังเกตเหมือนคนมีพุงเฉยๆ

37w1dค่ะ บ้านนี้