155 Các câu trả lời

บ้านนี้คลอด 20 ธ.ค.64 แต่ยังไม่มีท้องป่องให้อวดเลยค่ะ แม่เป็นคนอ้วนอยู่แล้วด้วย นน.รวมตอนนี้ขึ้นมา 2 กก. เอง #นน.ลงช่วงติดโควิดนอน รพ.อยู่ 14 วัน #แต่ก็สู้และรอดมาด้วยกัน หวังให้ลูกแข็งแรงสมบูรณ์ดี ปรึกษาหมอเรื่องผลกระทบกับเขาแล้ว หมอว่ายังบอกไม่ได้ด้วยความที่เป็นโรคใหม่ ต้องรอดูตอนซาวน์น้อง #เราจะสู้ไปด้วยกัน ท้องไม่ออกแต่ดิ้นเก่งน่าดู 😊😊

ใช่ค่ะ ...ตรวจพบเมื่อ 21 มิ.ย.2564 ค่ะ ...ช่วงอายุครรภ์ได้ 3 เดือน #ตอนนี้หายดีแล้วค่ะ 😊

29ธันวา คร้า ไม่รู้เพศเลย น้องดิ้นดี แต่ตอนนี้แม่แอดมิด ปวดเอวซ้ายร้าวไปหลัง หมอให้นอนดูอาการ ได้ฉีดยากันแท้งป้องกันไว้

บางวันลูกก็ดิ้นเบามากเลยค่ะ แต่เอาเครื่องฟังหัวใจมาฟังก็ดังปกติเต้นปกติ แบบนี้ต้องไปหาหมอไหมคะ

5 ธันวาคมค่ะ คุณหมอบอกน้องกลับหัวแล้ว ืและแม่เจ็บท้องท้องแข็งบ่อยมาก แอบกังวลจะคลอดก่อนกำหมดมั้ย

กำหนดผ่าท้อง 2 '' 19ธันวา"" แต่ท้องยังไม่ค่อยใหญ่ นอนหงายได้สบายอยู่เลย ได้ผู้ญ ค่ะ นน.ขึ้นมา 5โลแล้วแท้ๆ 🙄

ว้าว🥰🥰บ้านนี้ 16 ธ.ค.จ้า

5 ธันวา ค่ะ ซาวตอนเเรกน้องไม่ค่อยอ้าขาเเต่หมอว่าเป็นผู้หญิงค่ะ ต้องรอน้องกลับหัวอีกทีนึง

16ธ.ค.จ้า😍🥰

กำหนดคลอด30ธ.ค.64 ในรูปตอนนี้26+1สัปดาห์แล้วค่ะ😊 ท้อง2 พอขึ้น20สัปดาห์ ใหญ่โตทันทีค่ะ

ท้องสวยมากไม่แตกลายเลยค่ะ แม่บ้านนี้ท้องแรก มาแตกลายตอน6เดือนกว่าๆ เฮ้อ!😤😤😤

บ้านนี้ 19 ธันวาค่ะ เป้นคนอ้วนเหมือนกันค่ะ เลยไม่ได้ลงรุปท้องป่องเลย55

25ธค ค่ะ ท้องแรกลูกสาวค่ะ ดิ้นเก่งมาก แม่กินเก่งมาก นน ขึ้นรัวๆเลยค่ะ