33 Các câu trả lời

บ้านนี้38+ยัวไม่ได้พักเลยจร้าไปทำงานทุกวันจนวันสุดท้าย

ส่วนตัวลาคลอดตั้งแต่33สัปดาห์ค่ะขับรถไกลๆไม่ไหว

บ้านนี้ 35+2 ยังทำงานปกติเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 8 ตุลา

บ้านนี่ลาคลอดตอน34วิค ไม่ไหวเดินทำงานขึ้นลงบรรได

32+2 วันที่9 กลับไปคลอดต่างจังหวัดเหมือนกันค่ะแม่

38 ยังทำงานอยู่ค่ะ ขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลค่ะ

บ้านนี้35wยังขับรถไปกลับจากทำงานวันละ30กิโลคะ

สุ้ๆคะ ส่วนตัวไม่ได้ทำตั้งแต่รุ้ว่าท้อง😊😊

33+5 ก็ยังทำงานยุเลยจ้ะ ขับรถอยุ่ด้วย 😂

บ้านนี้37+4แล้วยังทำงานอยู่เลยค่ะ