69 Các câu trả lời

Super Mum

บ้านนี้26ตุลาค่ะ เราค่อยๆขุนน้องไปทีละนิดท้องเล็กช่างมันขอแค่น้องน้ำหนักตามเกณฑ์แค่นี้เราแฮปปี้แล้วค่ะ อย่าซีเรียสเรื่องขนาดท้องเลยนะคะแม่😊

หมอบอกว่าให้โฟกัสที่น้ำหนักน้องดีกว่าจ้า กำหนด คลอด1ตุลาเหมือนกันท้องเล็กเหมือนกันแต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์

บ้านนี้20ตุลาจ้า น้ำหนักพึ่งจะ50เอง ท้องเเรกท้องก็ไม่ใหญ่มากเเต่ดูที่น้ำหนักลูกเอาค่ะ 30w1Dเเล้วจ้าวันนี้

งงเหมือนกันค้ะคุนแม่21วีคทำไมคลอดไวจัง ของเรา22วีคกำหนดคลอด30ตุลาคมค่ะคุนแม่คือได้คลอดก่อนกำหนดค่ะ??

บ้านนี้กำหนดคลอด 8 ตุลาคม คะ นั่งไม่ค่อยได้ค่ะเจ็บใต้นมมากมันจุก มีวิธีไหนบ้างคะบอกหน่อย ❤️❤️

บ้านนี้22+3กำหนด30ตุลาค่ะ หมอทักว่าท้องเล็ก เพราะนอนลงละท้องยุบลงหมดเลย ที่เหลือของแม่ล้วนๆ555

แม่โฟกัสที่น้องนะคะ ท้องเล็กท้องใหญ่ไม่ได้บอกว่า น้องจะแข็งแรงหรือไม่แข็งแรงค่ะ

ขอโทษเเม่ด้วยน่ะค่ะคุณหมอนับผิดค่ะ ที่1บอก 1ตุลาคม ที1บอก พฤศจิกายนค่ะ เเม่

26+6​ กำหนดคลอด1ตุลาค่า

เอะเรากำหนดคลอด10ตุลา แต่ทำไมแม่ได้21w+4ละ ของเราตอนนี้31+5แล้ว งงมากค่ะ

บ้านนี้26+1กำหนดคลอด8ตุลาคม64เลย คุณแม่ทำไมได้กำหนดคลอดไวจังคะ

บ้านนี้ก็26+2กำหนดคลอด3ตุลาเหมื่อนกันจ้า

Câu hỏi liên quan