17 Các câu trả lời

ซัก32วีคค่ะ หมอนัดเมื่อวาน35+5สั่งเก็บลงตะกร้าแล้วเพราะลูกพร้อมจะออกได้ทุกเมื่อแล้วค่ะอาทิตย์หน้าครบ37อยากแตกอาทิตย์หน้าเลยอยากเจอแล้ว🥰

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้าน6 ตุลาคม แต่เตรียมตะกร้าไปคลอดแล้วค่ะ ซักทุกอย่างเตรียมทุกอย่างครบ ดีกว่ามาวุ่นวายทีหลังค่ะ

บ้านนี้เตรียมซัก32wเตรียมของจัดใส่ตะกร้าเรียบร้อยแล้วค่ะ😅กำหนด16กันยาน่าจะไม่ถึง

เริ่มซักเริ่มเตรียมแล้วค่ะ นัดในเล่ม16กันยา แต่คาดว่าน่าจะไม่ถึง16หรอกค่ะ😂

บ้านนี้นัด14กันยาน่าจะก่อน14กันยาเหมือนกันคะ

ตอนนี้35wเเร้วของเตรีมพร้อมทุกอย่างเเร้วคะรุสึกตื่นเต้นมากคะ

เริ่มซักแล้วค่ะ แต่ก็ยังเหลืออีกหลายอย่างที่ยังไม่ได้ซัก

ทางนี้33wยังไม่ได้ซักเลยค่ะ กำลังจะซักวันหยุดยาวนี้

บ้านนี้คลอดกลางเดือนกันยา ยังไม่ได้เริ่มซักเลยคะ

จะ 34 วีคแล้วค่ะ ซัก+เตรียมตะกร้าพร้อมไปคลอดแล้วค่ะ

ควรเริ่มเตรียมไว้ได้แล้วนะคะ ใกล้ถึงแล้ว

Câu hỏi liên quan