13 Các câu trả lời

เราก็กำหนดคลอด 13 ค่ะ เลือกผ่าวันที่ 3 ดูฤกษ์ผ่าเอาค่ะ แต่ไม่รู้จะอยู่ถึงมั้ย ในครรภ์ปกติไม่มีภาวะอะไรที่ต้องกังวลหมอจะให้ผ่าได้ก็หลัง 37 สัปดาห์ไปแล้วค่ะ (ถ้าเด็กตัวใหญ่ก็ผ่าช่วงนี้ได้ แต่ถ้าไม่เท่าไหร่ก็รอ 38+ดีกว่าค่ะ)

กำหนดคลอด11/7 ว่าจะขอผ่าวันที่3/7ค่ะ น้องไม่น่าจะรีบออกอยู่แล้วเพราะท้องแรกคลอดตอน39วีคไม่มีอาการเจ็บเตือนเลยค่ะ

คลอดวันเดียวกันเลยคะ ทีแรกจะผ่า 11 แต่เปลี่ยนเป็น 3 😄

วันเดียวกันเลยค่ะกำหนดคลอด13กรกฎาคม วันนี้ 32+1วีค ลูกดิ้นเหมือนชนท้องแต่โดยรวมยังเกิน10ครั้งอยู่ค่ะ

ทางนี้คุณหมอให้เราเลือก 38+ค่ะแม่ กำหนด 2 กค ผ่า 21 มิถุนายนค่ะ

ดีจังอันนี้ของเรากำหนดคลอด15กคหมอไม่บอกไห้เลือกเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ 13 ก.ค แต่จะเลือกต้นไปเดือน

เรากำหนด20 แต่ว่าจะขอหมอผ่าคลอด3 กค. ค่ะ

ขอบคุณค่ะ เช่นกันนะค่ะแม่🥰

เราก็13กคค่ะ​ เราว่าจะเลือกวันที่5ค่ะ​

ดูค่ะวันดีค่ะ​ ตอนแรกจะเลือกวันที่​ 3​ กค​ เป็นวันจันทร์ ติดที่ชื่อวันนี้ตั้งยากไม่ให้มีสระ​จริงๆมีชื่อเยอะเลยแต่ไม่ตรงกับที่เราต้องการเราเลยเลือกวันที่5แทนค่ะ

ทีมกรกฎาค๊าา กำหนดคลอด12 ค๊า

บ้านกำหนด13 ว่าจะเลือก3กคค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan