28 Các câu trả lời

ลูกชายชอบกินนมเวลาตอนกลางคืน พอกินเสร็จแล้วก็อ้วก อ้วกเสร็จแล้วก็ไอ ลูกชายจะเป็นอะไรไหม เป็นห่วงมาก

ตอน ลูกกินนมผงแล้วอ้วก เราหาข้อมูลจากเว็บนี้อ่ะค่ะ www.นมผง.blogspot.com เว็บนี้บอกละเอียดมากเกี่ยวกับ

น้องอ้วกอาจเพราะ จุกไหลเร็วไป ทานเยอะไป ไม่จับเรอ ท้องอืด ทานแล้วนอนราบทันที แพ้นมวัว ลองเช็คดูค่ะ

ลูกอาจจะแค่แหวะนมหรือเปล่า ลองสังเกตดีๆ ตอนแรกก็เป็นเกมือนกัน อารมณ์แบบวิตกไปเอง

จริงๆการแหวะนม พบบ่อยในช่วงหกเดือนนะคะ แต่เพื่อความสบายใจุก็ควรปรึกษาคุณหมอค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-29076)

น้องแพ้แล้วละ เปลี่ยนนมผงใหม่ค่ะ ให้กินเอนฟาแลคA+ กินจ้ำม่ำทุกวันค่ะลูกเรา

ให้น้องกินยี่ห้อนี้แล้วน้องเกมือนท้องอืดแล้วก็อ้วกค่ะน้องแพ้รึนมไม่ย่อยค่ะ

ลูกถ่ายเป็นมูก เกี่ยวไหมคะ เราค่อนข้างกังวลมากๆเลยค่ะ รบกวนแม่ๆแนะนำทีค่ะ

ลองเปลียนนมไหมคะคุณแม่ น้องอาจจะแพ้นนมวัว ลอเปลี่ยนเป็นนมแพะไหมคะ

อาจจะเป็นเพราะรสชาติหรือเปล่าคะ บางทีรสชาติของนมอาจจะไม่ถูกกับลูก

Câu hỏi liên quan