2 Các câu trả lời

VIP Member

1อย่าไปคิดว่าอยากให้ลูกมาเร็วๆทำใจปล่อยให้เค้ามาตามธรรมชาติ ใจสบายร่างกายพร้อมไม่เครียดไม่กังวลเด็กเก็บกระเป๋าเข้ามาอยู่ในท้องแน่ๆคะ 2ออกกำลังกาย คุณแม่ทานโพลิคหรือคุณพ่ออาจเสริมด้วยซิ่งค์เพื่อเพิ่มกำลังรบในการทะลวงมดลูกเพื่อฝังตัวเป็นเบบี้(อันนี้ต้องใช้วิจารณญานนะคะแม่บ้านนี้แท้งขูดมดลูกทำวิธีนี้คะตอนนี้5เดือนแล้วคะ) 3ว่านชักมดลูก หรือราก3สิบ จะน้ำหรือเม็ดเอาที่สบายใจคะที่เราทานสะดวกไม่บังคับใจให้ทานนะคะไม่อยากทานก็ไม่ต้องกิน 😉 4จูงมือสามีพร้อมตัวเราคะไปตรวจเลือดตรวจร่างกายก่อนการตั้งครรรภ์เพื่อลดความเสี่ยงเพิ่มความมั่นใจความแข็งแรงของเบบี้ให้กับตัวเราจะได้ท้องอย่างมั่นใจคะ✌️✌️✌️เป็นกำลังใจให้นะคะ

ทานโฟลิค ออกกำลังกาย ทานอาหารที่เป็นประโยชน์ นับวันไข่ตก ช่วยนะคะ

Câu hỏi liên quan