12 Các câu trả lời

Super Mum

เราเคยทำมาหมดแล้วค่ะแม่ ไม่ออก ถ้าคลอดเองน้องจะเลือกเกิดเองค่ะแม่ ท้องแรก คลอด 40+2 w ค่ะ

39+3ไล่ๆกันคะเงียบมาก น้องคงเลิกวันเวลาเองคะ กระตุ้นยังไงก็เงียบ😁

39+2 วันค่ะ มีแค่เจ็บเตือน เจ็บแบบทนได้ อาการอย่างอื่นไม่มีค่ะ เลือกคลอดแบบธรรมชาติ รอน้องเลือกวันเองเลยค่ะ ตามแอฟคำนวนวันบอกเหลืออีก7วันประมาณค่ะ

VIP Member

เหมือนกัน​เลย​ค่ะ​38+3ทำทุกอย่าง​จนแม่เครียด​ว่าน้องจะเป็นอะไร

อย่ากังวลค่ะ น้องยังใม่อยากออก ถ้าเกิน40w ยังใม่ออกหาหมอนะคะแม่

39+2 ไม่ยอมออกเหมือนกันค่ะเเม่ ให้พ่อไปตามก็ไม่ออกก🤣🤣

เหมือนกันเลยค้า วันลาเดินเเล้ว แต่น้ำยังไม่เดิน 5555

38+5เหมือนกันค่ะ เงียบมากๆ อยู่ในท้องคงสบายแหละ😂

41week ท้องสามยังไม่คลอดเลยค่ะ😅

38+5เหมือนกันค่ะ เงียบกริ๊บ😂😂😂

บ้านนี้ 39+2 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ต้องเจ็บแบบไหนหรอค่ะ ถึงไปหาหมอได้บ้านนี้เจ็บก็ทนได้เหมือนกันค่ะ เจ็บไม่แรงมากแต่ก็อยากแตกแล้วเหมือนกันคะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Câu hỏi liên quan