15 Các câu trả lời

แนะนำอันนี้ด้วยค่ะคุณแม่ ปอมปอมจากไหมพรม เซฟครอสได้เยอะมากค่ะ ใช้สีสดๆ เช่นสีแดง สีส้ม นะคะคุณแม่ เราได้ไอเดียมาจากคุณหมอที่ตรวจพัฒนาการลูกเราตอน 1 เดือนค่ะ คุณหมอใช้ปอมปอมสีแดง หลอกล่อลูกเราเพื่อเชคการมองเห็นของเขาค่ะ ลองทำดูนะคะ ปล.ไอเดียได้มาจากคุณหมอเด็กโรงพยาบาลศิริราชค่ะ

ใช่ค่า เราก็ทำตามหมอเลย

VIP Member

ก็ดีนะคะแม่ อะไรที่ทำเองได้ก็ทำเองดีกว่าคะ เก็บเงินไว้ยามฉุกเฉินดีกว่า แต่ก็ระวังแค่ลูกจะเอาเข้าปากนะคะ😊

ดีค่ะคุณแม่^^บ้านนี้ก็ทำเอง ทำหนังสือนิทานสร้างสรรค์จินตนาการเองด้วยค่ะ แม่ชอบ DIY ชอบใช้ความคิดสร้างสรรค์ค่ะ

^^❤❤

ฝึกพัฒนาการเด็ก ให้เด็กทำเองจะดีมากค่ะ ไม่ต้องไปซื้อให้เปลืองตัง

VIP Member

คุณแม่น่ารักมากเลยค่ะะะะ ควรทำนะคะ ลูกต้องชอบแน่ๆ

ไม่ได้ซื้อเหมือนกันค่ะ...งบน้อย เอาเเบบนี้ไปก่อนคะ

ดีค่ะแม่ประหยัดงบ บ้านนี้หมอให้มาค่ะ ไม่ต้องซื้อ

บ้านนี้ยังไม่คลอดเลยค่ะเลยลองว่าจะทำเล่นๆไว้ เผื่อไม่ได้ใช้ก้แขวนประตูหน้าต่าง555

กระดาษสีๆพับนกแขวน หลายๆสี ก็น่ารักดีนะคะ

😂😂😂

ทำจากผ้าสักหลาดก็สวยนะแม่ แขวนไว้ 😁😁

ว่าจะหาลองทำเปนรุปปลารุปหัวใจดาวไรงี้ลองเย็บดูยุค่ะ เผื่อฝึกกล้ามเนื้อมือน้อง

ความคิดดีมากเลยจ้าแม่ ประหยัดงบด้วย

ใช่จ้า ถ้าอยากให้ได้ยินเสียงก้ใส่กะดิ่งรึไรที่ทำให้เกิดเสียงก้เพิ่มพัฒนาการอีกมากมายเลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan