6 Các câu trả lời

ต้องให้คนอื่นฝึกค่ะแม่ เป็นคุณพ่อคุณยายก็ได้ค่ะ ถ้าน้องยังเห็นว่าเป็นคุณแม่ น้องก็รู้ว่ายังไงก็มีเต้าอยู่☺️

ลองใช้ขวดพีเจ้นปากกว้างดูค่ะ บ้านนี้ 2 เดือนกว่า ติดอยู่ขวดเดียวคือขวดพีเจ้นปากกว้างค่ะ จุกจะเสมือนนมแม่เลย

TapFluencer

เราให้ลูกกินขวดตอน 2 เดือน ลองหมดทุกยี่ห้อ มาจบที่พีเจ้นค่ะ นอกนั้นไม่เอาเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ติดเต้าคะไม่เอาขวดเลย ป้อนขวดแล้วร้องกรี้ดลั่นบ้านเลย อิแม่เพลียมาก

เปนเหมือนกันค่ะแม่ แบบนี้เลยตอนนี้ติดเต้ามากไม่เอาขวดเลย จุกหลอกก้ไม่เอา

ลองใช้จุกเสมือนนมแม่+ขวดนมปากกว้างนะคะ จุกของ pegien ค่ะ อาจจะช่วยได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan