15 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่ากันเลย วันนี้ไปหาหมอมา ปากมดลูกเปิด3ซม.แล้ว เรามีมูกปนเลือดออกมาด้วย แล้วก็ปวดท้องหน่วงๆเหมือนตอนเป็นเมน ปวดถ่ายแต่ไม่ถ่าย เจ็บท้อง ท้องแข็งบางที หมอให้หลับมาดูอาการที่บ้านก่อน อยากให้ได้สัก38วีคขึ้น คุณหมอให้อยู่นิ่งๆ ไม่อยากให้ขยับเยอะ

❤️❤️

บ้านนี้38+5วีคแล้วก็ยังเงียบกริบอยู่อิแม่ไม่ไหวแล้วอยากเจอหน้าแล้ว ทำทุกอย่างแล้วแต่ก็ยังเงียบ

บ้านนี้37+3คนที่บ้านอยากให้ออกมาแล้ว เจ็บเตือนมาหลายอาทิตย์แล้วแต่ยังเงียบอยู่เลยค่าา😂✌🏻

TapFluencer

บ้านนี้ให้พ่อตามมา3-4วัน ตอนนี้กำลังจะแตกแล้วค่ะ ปวดท้องหนักมาก 38วีคพอดี

บ้านนี้พ่อไม่ทำค่ะ ตั้งแต่ท้องจนตอนนี้37+2พ่อไม่แตะเลยค่ะ พ่อห่วงลูกห่วงแม่มากค่ะ☺️☺️

38+1 ยังไม่มีมูกอะไรเลยค่ะ มีแค่ท้องแข็งบ่อย😆 อยากให้ออกเหมือนกันค่ะ

พน.จะครบ38วีคแล้ว ยังเงียบเหมือนกันค่ะ ลูกไม่รีบแม่ก็ไม่รีบ😅

เท่ากันเลย เงียบมากอึดอัดไม่ไหว เเล้วเเต่ต้องสู้ๆเพื่อเบบี๋💗

37+6 เงียบเหมือนกันคะ แต่ปวดหน่วงตรงจิมิ เกี่ยวมั้ยคะ

ปวดเหมือนกันค่ะแม่ เวลาลุกลำบากมากกก กัดฟันลุกเอา 🥹

TapFluencer

ให้ลูกเลือกวันเองค่ะแม่ เหมาะที่สุดคือ38วีคค่ะ

37+4เท่ากันเลยค่ะบ้านนี้อยากไห้ออกมากแน่นมาก

Câu hỏi liên quan