40 Các câu trả lời

ท้องแม่บ้านนี้แบบนี้เลยค่ะสะดือจูน มะวานไปซาวหมอบอกลูกสาวค่ะ ย้ำ 3 ครั้งว่าได้ลูกสาวนะค่ะ สมใจคุณพ่อ ซาวครั้งต่อไปหมอจะว่าลูกชายเหมือนแม่ไหมกลัวจัง ฮร่าาา ไม่มีอะไรแน่นอนเลย

แม่ก็เช่นกันนะคะ

รอไปซาว3มิติจ้าแม่ ตอนแรกหมอว่าผู้หญิง รอบนี้หมอบอกผู้ชาย เลยไม่แน่ใจจะไปซาวให้เห็นชัดเจ้า แม่บ้านนี้อยากได้ผู้หญิง แต่คนแรกสะดือท้องผู้ชายเป็นอีกแบบค่ะแม่

อันนี้ท้องแรกผู้ชาย รูปที่สองท้อง สองยังไม่แน่ใจตอนแรกหมอบอกผู้หญิง ซาวอีกทีหมอ บอกผู้ชาย

บ้านนี้ซาวด์ได้ลูกสาวจ้า 29วีค4วัน แอบหวังอยากได้ลูกชายอยู่😄

บ้านนี้คนแรกได้ผู้ชาย คนที่2แอบหวังยากได้ผู้หญิง แต่กลัวจะได้ผู้ชายจ้า

ผู้ชายคะ ☺สะดือเป็ยนแบบเดียวกับเราเลย ของเราก็ผู้ชายคะ

ผช ค่ะ เพราะเราสะดื้อก้อเป็นเเบบนี้คะ

ท้องเหมือนบ้านนี้ ญ แน่เลย

ท้องเหมือนกันเรยค่ะ ผช.

ให้คุนหมอซาวด์ให้ดูคะ

VIP Member

น่าจะหญิงคะท้องกลม

Câu hỏi liên quan