11 Các câu trả lời

บ้านนี้เสี่ยง1:17ผลเจาะออกมาแล้วปกติค่ะไม่เจ็บหรอกค่ะแม่เจาะเสร็จนอนพัก30-60นาทีกลับบ้านไม่เดินเยอะขยับตัวค่อยๆ1-2วัน1อาทิตย์ก็ปกติดีแล้ววันแรกๆก็แค่รู้สึกเสียวๆตรงเจาะเองไม่ต้องเครียดนะคะได้รู้เพศลูกแบบแม่นยำด้วย

คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ บ้านนี้เสี่ยง 1:25 ผลออกมา ปกติจร้า เจาะเสร็จแล้วนอนพักผ่อน 30 นาที 1-2 วันควรเดินน้อยลงไม่ควรยกของหนัก เพราะจะหน่วงๆๆท้องนิดหน่อยคะ สู้ๆๆนะคะ💗💕🫶

รอ ผล 18 วันคะ รวม เสาร์ อาทิตย์ รพ.ที่ไปเจาะ แจ้งวันนัดฟังผล วันที่เราไปเจาะเลยคะ 😊 เป็นกำลังใจให้นะคะ ผลออกมา ปกติ กันแทบทุกเคสจร้า 🫶💕💗💕

คุณแม่ไม่ต้องเคลียดนะคะ บ้านนี้เสี่ยง 1:35 เจาะมาแล้วผลปกติค่ะ และวิธีการปฎิบัติและการดูแลตัวเองทางพยาบาลเขาจะให้คำแนะนำเราอีกทีก่อนจะเจาะนะคะ ❤️❤️

แม่ไม่ต้องเครียดนะคะ บ้านนี้ก็ได้เจาะเหมือนกันค่ะ ผลออกมาปกติ แม่ยิ่งเครียดยิ่งส่งผลต่อลูกนะคะ การปฎิบัติตัวเดียวคุณหมอเขาจะแนะนำค่ะ

บ้านนี้คนแรก 1:50 แต่ผลเจาะน้ำคร่ำปกติ ตอนเจาะก็เหมือนฉีดยา ไม่เจ็บค่ะ นอนพัก 30 นาที แล้วกลับบ้าน เดินน้อยๆ และห้ามยกของหนัก

บ้านนี้เจาะไปแล้วค่ะไม่เจ้บแม่ไม่ต้องกลัวค่ะ หลังเจาะเสด 1 วันแนะห้ามเดินเยอะห้ามยกของหนักค่ะ

บ้านนี้19+ เสี่ยง 1:75 หมอนัดเจาะพรุ่งนี้ค่ะเครียดมากเหมือนกันนอนไม่ค่อยหลับ

อยากจะทราบว่าคุณหมอโทรมาแจ้งใช่ไหมคะหรือว่ายังไงคะ

ต้องไปฟังทุกคนใช่ไหมคะหรือว่าหรือว่าเฉพาะคนที่มีความเสี่ยง

บ้านนี้เสี่ยง1:6เจาะน้ำคร่ำ21นี้จ้าา

ฟังผล11นี้คะ

บ้านนี้เสี่ยง 1:95 ผลออกมา ปกติค่ะ