55 Các câu trả lời

สู้ๆน่ะค่ะขอให้ลูกออกมาแข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และคุณลูก 🎉

สู้ๆค่ะ ขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงปลอดภัยนะคะ

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งคุณแม่แล้วก็น้องนะคะ

สุ้ๆค่ะเปนกำลังใจให้แจ็งแรงทั้งแม่ทั้งลูก✌✌

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ ❤

สู้ๆค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ

ให้กำลังใจนะคะ จะผ่าอาทิตย์หน้าเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน้ะค้ะ

Câu hỏi liên quan