8 Các câu trả lời

ปกสค. 13000นิดๆ เรียกง่ายๆ คือไม่ให้ค่าคลอดเหลือสักบาทค่ะ อันนี้พี่ข้างบ้านบอกมา ถ้าบัตร30 หมอวินิจฉัยผ่าก็คงไม่เายไรเพิ่มนอกจากว่าต้องการผ่าเอง

แล้วแต่โรงบาลนะค่ะ ของเราฝากโรงบาลตำรวจเค้าจะมีใบแนบมาให้ดูว่าค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บ้าง

VIP Member

ราคาแต่ละที่ไม่เท่ากันค่ะแต่ผ่าคลอดจะแพงกว่าคลอดเองค่ะ

บ้านนี้18000ค่ะแต่ทำเรื้องประชาสงเคราะห์เลยได้เสียเเค่4000

30 บาทค่ะเคยผ่ามาแล้วโรงบาลรัฐ

หมื่นอัพค่ะ

ประมาณ14000ค่ะ

บ้านนี้ผ่า 13,000 ค่ะ ไม่รวมใส่ซองให้หมอนะคะ

Câu hỏi liên quan