6 Các câu trả lời

ของเราก็โดนพูดแบบผญมีดีกว่าเรามีอีกเยอะแยะแล้วเราพ่อแม่ตายหมดแล้วอ่ะไม่มีใครให้ปรึกษาเราเก็บกดชอบทำร้ายตัวเองเวลาร้องไห้ก็คิดถึงแต่พ่อแม่เรา เราเข้าใจเทอเลยแค่คำพูดมันทำให้เสียใจขนาดไหน สู้ๆเพื่อตัวเองและลูกที่เป็นสายเลือดเราเอง

สู้ๆนะคะ

แม่ต้องถามตัวเองค่ะว่าจะเอายังงัย ครอบครัวเราไม่มีใครรู้จักดีเท่าเราเองค่ะแม่ ถ้าแม่ห่วงลูกในท้องก็ปล่อยผ่านไปเลยค่ะ ไม่ต้องไปคิดมากช่างมันเขาอาจจะพูดด้วยความโมโหไม่ทันคิดก็ได้นะ ใจเย็นๆสลัดมันทิ้งไปค่ะคำพูดนั่น✌✌

เราก็มีหอยค่ะจะท้องอีกกี่รอบก็ได้ลูกคนเดียวแม่เลี้ยงได้ไม่ง้อผุ้ชายเห็นแกตัวแบบนี้แม่ฟังแบบนี้แล้วไม่ปลื้มเลยค่า

ไม่ง่อค่ะไม่ง้อลูกคนเดียวตายยายเลี้ยงไห้สบายมากส่วนเราเป็นแม่มี2มือ2ตีนค่าทำงานหาเงินส่งไห้ลูกค่าถ้าเห็นแกตัวแบบนี้เชิญป้ายหน้าเลยจ้า พ่อคู๊นนนนนหึหึวิเศษมาจากไหนกันเชียวพุดไม่อายหมา

VIP Member

ออกมาเลยค่ะ ไม่ต้องอยู่ให้พูดบั่นทอนเราแบบนี้อีกต่อไป หาใหม่ได้ดีกว่าก็เชิญไปเถอะค่ะ

สู้ๆนะคะ✌🏻💕

VIP Member

สู้ๆน่ะค่ะ

Câu hỏi liên quan