32 Các câu trả lời

รพ. น่าจะซาวน์เพศให้นะคะ แต่ที่เค้าไม่บอก เพราะน้องอยู่ในท่าที่มองไม่เห็นมั้งคะ เราฝากที่จุฬา ตอน 19 w คุณหมอก้อดูเพศให้ แต่จริง ๆ รู้ตั้งแต่ 13 w ละค่ะ ตรวจ nift

หนู ฝาก รพ บางกรวย เค้าก็บอกนะค่ะ ว่าดูเพศไม่ได้

บ้านนี้ตรวจดาวซินโดม รู้เพศ ตอนสามเดือนที่ คลีนิค 13500 ค่ะ บ้านนี้กลัวลูกมีควมผิดปกติเลยตรวจหมดทุกอย่างเลยแพงหน่อยนะค่ะ

บ้านนี้ซาว300ค่ะ แต่น้องตัวยังเล็กมากค่ะขาเล็กๆบังไว้ 😅 ราคาขึ้นอยู่กับคลีนิคแต่ละคลีนิคค่ะแม่

แถวบ้านแค่300ค่ะซาวธรรมดา แต่น้องยังเล็กแค่16วีคมองไม่เห็น มาเห็นตอนที่โรงบาลซาวให้25วีคบอก ผช.ค่ะ

2 มิติ 500 4 มิติ 1,500 ไปซาวคลีนิคหมอบอกรายละเอียดมากกว่าโรงพยาบาลอีกค่ะ บ้านนี้ก็เคยไปซาวมาค่ะ

VIP Member

ถ้าคุณแม่อยากรู้เพศแนะนำไปซาวด์ที่คลีนิคเลยค่ะ ภาวนาขอให้ตัวเล็กอย่าหนีบขาไว้พอ

ตอน5เดือนหรือ20สัปดาห์โรงบาลรัฐเขาจะซาวด์แล้วบอกเพศลูกยุ่นะค่ะ

ไปคลีนิคมา คิวล้นเลยคร่าาาาา คิวว่างอีกที ก็เกือบจะ8 เดือนเลย 555

ของเราคลินิก 1,500 ของเราดูยาก แต่หมอก็น่ารัก พยายามดูให้

บ้านนี้ซาวด์ที่คลีนิกแถวบ้าน แค่600บาทเองค่ะ

Câu hỏi liên quan