7 Các câu trả lời

Super Mum

คลอด 16 ก.พ. โกน 17 มีนาค่ะ โกนตอน 1 เดือน ส่วนตัวคิดว่าไม่น่ามีผลอะไร แต่แม่สามีบอกว่า ถ้าไม่โกนจะทำฝห้ผมยาวช้า และบาง

บ้านนี้โกน1เดือนพดีเลยค่ะ ตอนไม่โกนคิดว่าหัวลูกสอาดพอโกนแล้วถึงรู้ว่าใขติดหัวเต็มเลย

บ้านนี้โกนตอยหนึ่งเดือนค่ะ เพราะอากาศร้อนสงสารลูกพอโกนออกถึงจะเห็นไขเต็มหัวเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่โกนค่ะ แม่ยายว่าสมัยใหม่แล้วไม่ต้องโกนตัดออกแค่พอเป็นพิธีค่ะ

บ้านนี้น้องเกิด22กุมภาคะ จะโกน22มีนานี้คะครบ1เดือนพอดี

TapFluencer

บ้านนี้โกนตอนน้องได้ 3 weekค่ะ

Super Mum

ส่วนตัวไม่โกนค่ะ