13 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝากคลีนิก​ค่ะ บริการ​ดี สะดวก​สบาย​ดูแลดีสุดๆ เพราะพ่อบ้านไม่ว่างต้องทำงานค่ะไม่มีคนไปส่งเวลาไปโรงบาล แต่คลีนิก​เปิดทุกเย็น​เเละวัดหยุดเสาร์​อาทิตย์​ ครั้งแรก 3600 ตรวยเลือด + ค่าฝาก ครั้งต่อไป 1000 ค่ะ ข้อดีคือคุณ​หมอซาวให้ทุกครั้ง บอกละเอียด​ด้วยค่ะ

เราได้ฝากทั้งสองที่จ้า คลีนิคจะส่งตัวไปฝากที่โรงบาลอีกทีนึง เพราะเวลาเราคลอดเราจะได้มีประวัติที่โรงบาล เพราะโรงบาลจะได้ตรวจคัดกรองเบาหวานขณะตั้งครรภ์ด้วยจ้า

ของเราหมดไปร่วม​ 8,000​ บาทค่ะ​ ตรวจเลือดแบบละเอียด​ เพราะพ่อกับแม่เป็นพาหะทั้งคู่​ แต่ทางที่ดี​ ฝากรพ.ก่อนจะดีกว่าค่ะ​ ได้ผลเลือดทั้งคู่แล้วค่อยไปฝากคลินิก

ถ้าเป็นคนไทยแนะนำฝากคลินิกที่รับบัตร30บาทเลยค่ะ ฝากฟรีไม่เสียค่าบริการเลยค่ะถึงแม้เราสิทธิที่อื่นหรือประกันสังคมก็ฟรีค่ะ

VIP Member

ถ้าให้ดีไปฝาก รพ.ทีเดียวเลยก็ดีนะคะ บ้านนี้ท้อง2แล้วฝากที่ รพ.ตลอดค่ะ คุณหมอที่นี่เก่งและเครื่องมือครบค่ะ(รพ.สงขลานครินทร์)

ฝากคลินิคค่ะ ครั้งแรกเสีย 1200 บาทรวมค่า ซาวด์+ยา+ตรวจเลือดพ่อ แม่ ครั้งต่อมาเสีย800ค่ะ

คลีนิคจะฝากแพงกว่านะคะ ของเรา ฝากรพ. ฝากฟรี แต่คลีนิค ครั้งละ7-8ร้อย

ฝากคลีนิค ครั้งแรกประมาณ 1900 หลังจากนั้น ก็ไม่เกิน 600ต่อครั้งคั

ได้ค่ะ คลีนิคฝากครั้งแรก2200บาทค่ะ แต่ล่ะที่ไม่เท่ากันค่ะ

ได้ค่ะ แต่ของคลีนิคจะแพงกว่าค่ะของเราฝากคลีนิค2,200 ค่ะ