4 Các câu trả lời

ไม่เกี่ยวคะแม่อยุ่ที่คลอดแล้วแม่มีวิธีกระตุ้นน้ำนมแบบไหนให้มาไวคะ ส่วนบ้านนี้กินน้ำร้อนบ่อยๆ+กินยาเร่งน้ำนมคะ ตอนนี้คลอดได้6วันแล้วน้ำนมมาเยอะมากคะเปียกตั้งแต่เสื้อยันกางเกง😅

ขอบคุณ​คะ

น่าจะคราบน้ำนมนะคะของเราก็เป็นเวลาใส่เสื้อในจะเป็นคราบเเห้งเเข็งติดเสื้อในกับหัวนมเเต่ตอนที่ไม่ใส่เสื้อในน้ำนมไหลออกมาเป็นหยดเลยค่ะ😂

คุณแม่ชุบผ้าอุ่นเช็ดหัวนมบ่อยๆค่ะจะได้น้ำนมไหลได้คล่องขึ้นเช็ดก้อนแข็งๆออกค่ะคลอดแล้วน้องจะได้มีน้ำมนกินทีเดียวเลยค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

Câu hỏi liên quan