22 Các câu trả lời

เราแน่นสะโพกกับขาค่ะ แน่นแบบอึดอัดมาก เลยจำเป็นต้องใส่ชุดคลุมท้อง

บ้านนี้ใส่กางเกงแล้วอึดอัดค่ะ ใส่แต่ชุดคลุมท้องไปเลยค่ะ

มีชุดคลุมเยอะแล้วค่ะ บางทีอยากใส่เป็นเสื้อกับเกงบ้างค่ะ เลยลองถามแม่ๆดูค่ะ 😊

ใส่ยุคะสบายไม่รัด แต่เราใส่สีดำเพราะใส่ทำงานด้วยคะ

ต้องเลือกใหญ่ๆไว้ก่อนนะคะ เราอึดอัดตรงสะโพก

VIP Member

บ้านนี้ก็ใส่จ้า จะไม่รัดและไม่อึดอัดช่วงพุง

ไม่อึดอัดค่ะ ใส่สบายมาก ใส่ทำงานได้ด้วย

ยีนส์​ผ้ายืดใส่ยุค่ะไม่อึดอัด​นะ

ใส่สบายค่ะ แม่ใส่อยู่เหมือนกัน

ใส่แบบนี้ค่ะ แต่ของยูนิโคล่

ใช่ค่ะสั่งออนไลน์ค่ะ

ไม่อึดอัดนะ มันยืด

Câu hỏi liên quan