22 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนนี้6เดือน6วันยังใส่กางเกงยีนส์ปกติได้อยู่เลยค่ะ (ท้อง2นะค่ะ) ท้องไม่ออกค่ะ ใส่แล้วหลวมกว่าเมื่อก่อนเลยใส่ได้ค่ะ แต่ถ้าแม่ท้องออกแล้วแนะน้ำให้เป็นแบบที่แม่ถามได้ค่ะ เราก่อมีตัวนึงแต่ยังไม่ได้ใส่เพราะท้องเล็กค่ะ

กางเกงนี้ช่วงหน้าท้องที่เค้าทำมาผ้ามันขยายได้เยอะก็จริงนะคะ แต่ต้องดูช่วงขาด้วย มันเป็นขาเดป เรามี1ตัวทรงคล้ายๆงี้ ซื้อในช้อปปี้ ลืมดูช่วงขาก่อนสั่งซื้อ ใส่ละอึดอัดขาล่างมากจ้า

อันนี้เป็นกางเกงคนท้อง จะไม่อึดอัดท้องค่ะ เพราะว่าเอวจะสูงถึงใต้ราวนม แต่ควรวัดสะโพกให้ดีนะคะ ซื้อเผื่อน้ำหนักขึ้นด้วย จะได้ใส่นานๆ

เรามีสองตัวคะ ไซส์xxl ผ้าดีคะของใหม่ยังไม่ได้ใส่กะว่าจะใส่ตอน6เดือนพอดีออกจากงานแล้วคะปล่อยต่อให้ ตัวละ150 ซื้อมา 250

ขอดูได้ไหมค่ะ ทักลายมาได้ไหม joodszy ค่ะ ไอดี

ขอบคุนสำกรับทุกๆคอมเม้นนะคะ บางอารมอยากใส่เกงคู่กับเสื้อบ้างค่ะ ใส่แต่ชุดคลุมกระโปรงเบื่อมากค่ะ 🙏🏽😊

ใส่ได้ค่ะ สำหรับคนท้องโดยเฉพาะเลย แต่ส่วนตัวชอบนุ่งกระโปรงมากกว่าค่ะ ใส่กางเกงแล้วแม่ชอบคันพุง😅😅😅

ใส่ดีคะ ใส่ได้ถึงหลังคลอด เพราะท้องเรายังไม่ยุบคะ ใส่กางเกงเดิมยังไม่ได้ กางเกงนี้ช่วยได้เยอะคะ

ช่วงนี้ใส่แบบสบายๆแต่ก่อนดีกว่าค่ะแม่แต่แบบนี้ใส่ได้นะคะเพราะเป็นกางเกงคนท้อง

ใส่ตลอดตอนท้องส่วนตัวชอบมากกว่าชุดคลุมทำอะไรสะดวกดีแต่พอท้องใหญ่เป้าชอบแตก

ใส่คะ ยืดมาก เนื้อกางเกงเป็น ผ้ายืดคะ ไม่ใช่ยีนส์ เหมือนผ้าสกินนี่ ไม่รัดคะ

Câu hỏi liên quan