15 Các câu trả lời

รอผลอัลตร้าซาวด์ดีกว่านะแม่เราก็ทำมาหมดแล้วทั้งกระหล่ำม่วง เบคกิ้งโซดาผลทดสอบออกมาเป็นผู้ชายทั้ง2อันเลย แต่เราไปซาวด์มาผลเป็นผู้หญิงทั้ง3ครั้งเลยจ้า ซาวด์ในที่นี้คือซาวด์เดือนละครั้งเลย

เคยลองแบบนี้เหมือนกันคะคุณแม่ ไม่มีฟองขึ้นเลย การทดลองบอกว่าเปนผู้หญิง แต่ผลปรากฏว่าแม่บ้านนี้ได้ผู้ชายคะ

เหมือนกันค่ะ ลองกะหล่ำม่วงด้วยก็ออกมาไม่เปลี่ยนสี ทั้งสองอย่างผลได้ผู้หญิงทั้งคู่ แต่ซาวแล้วได้ชายค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-103346)

บ้านนี้6เดือนแล้วจ้า ซาวเรียบร้อยหมอไม่บอกเพศ เขาบอกรอดูตอนคลอดเอา😂

เคยทำตอนท้อง ทั้ง2ท้องผลผู้ชาย คลอดมาเป็นหญิงทั้งคู่เลยค่ะ ไม่ตรงเลย

เค้าลองเมื้อตะกี้ ฟองทะลักทะลานมาก แต่รอผลซาวอีกที อันนี้เล่นขำๆ

เคยทำเหมือนกันค่ะ ไม่ขึ้นฟองได้ลูกสาวค่ะ แล้วก็ได้ลูกสาวจริงๆ 55

ตอนเช้าหลังตื่นนอนค่ะ 😀

ทายว่าหญิงค่ะ เราทำก็แบบนี้ค่ะ ขึ้นแค่ฟองอากาศได้ผู้หญิงค่ะ

ขอทายว่าลูกสาวจ้าของบ้านนี้ขึ้นฟองฟู่ได้ลูกชาย

บ้านนี้ไม่ตรงจ้า ทำแล้วไม่ขึ้นฟองพอซาวได้ชาย

Câu hỏi liên quan