32 Các câu trả lời

เราใช้แป้งเย็นทาคะ พยายามไห้ท้องม่ร้อนเอาพัดลมเปิดตลอด

เราเป็นที่หลัง รอวันหมอนัดเราจะบอกหมอ ไม่ไหวค่ะคันมาก😂

หาหมอ หมอจะให้ยาทามาคะ แล้วเราก็ทาโลชั่นควบคู่ไปด้วยคะ

ลองใช้ครีมอาบน้ำเด็กค่ะ แก้คันได้ค่ะ เราใช้เดอมาพอนค่ะ

ใช้คาลาไมน์โลชั่นทาบาง ๆ ช่วยได้ค่ะ เย็นพุงด้วย

28 weekเริ่มแล้วค่ะแม่ เกาจนท้องจะแตกลายแล้วค่ะ😩

แม่บ้านนี้เป็นหนักมากค่ะ จนได้หาหมอแล้วค่ะ

VIP Member

ทาโลชั่นอย่าให้ผิวแห้ง. เราก็คันเหมือนกัน 32+4

เปนเหมือนกันคะแต่หน้าไม่เปนแค่แขนขาท้อง

ผื่นคนท้องเป็นจนคลอดคะ​ หาหมอมียาทาค่ะ

Câu hỏi liên quan