10 Các câu trả lời

6เดือนขึ้นไปทำไม่ได้ค่ะ เลือดออดเยอะ อย่าเสี่ยงทำอะไรที่เลือดออกเลยค่ะ ช่วงท้องฟันจะไม่ค่อยแข็งแข็งอยู่แล้วด้วย ยิ่งใกล้คลอดอันตราย

VIP Member

ปรึกษาคุณหมอก่อนดีที่สุดค่ะ. นี้ไปอุดฟันมาตอน 6. เดือน ทำทีเดียว 5 ซี่ แต่ถอนฟันไม่แน่ใจว่าทำได้มั้ย

ขูดได้ตั้งแต่4เดือนขึ้นไปคะ เราท้อง5เดือนพึ่งไปขูดมาเมื่อวันเสาร์

แต่6เดือนขึ้นไปหมอไม่ค่อยให้ทำค่ะ

4-6เดือนทำได้จ้า บ้านนี้พึ่งไปถอนฟันมาเมื่อวาน

ถ้าทำไมเยอะได้คะ ของเราเคยไปปรึกษาหมอมาแล้ว

อยากถอนเหมือนกันค่ะตอนนี้4เดือน

บ้านนี้ขูดหินปูนตอน7เดือน

ทำได้ตั้งแต่4-6เดือนค่ะ

VIP Member

4-6 ทำได้จ้า

ได้จ้า.

Câu hỏi liên quan