11 Các câu trả lời

สู้ๆน่ะค่ะ บ้านนี้เลิกกับแฟนตั้งแต่รุ้ว่าท้องได้2สัปดาห์ค่ะ ทำอะไรนึกถึงลูกให้มากๆน่ะค่ะ แล้วจะผ่านมันไปได้ค่ะ

ขอบพระคุนมากๆเลยนะคะ

มีหลายคนในเพจนี้ก็เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวนะค่ะ ดูแลสุขภาพ ทำใจให้สบาย สู้ สู้ นะค่ะเป็นกำลังใจให้

สุ้ๆๆๆสุดหัวใจค่ะ

สู้ๆนะเปนแม่เลี้ยงเดี่ยวตั้งแต่รู้ว่าท้องเหมือนกัน ทุกวันนี้มีความสุขมากค่ะ

สุ้ๆๆๆเช่นกันนะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ สู้ๆนะคะ #ทีมแม่เลี้ยงเดี่ยวจ้า

สุ้ๆๆๆเช่นกันนะคะขอบคุนค่ะ

แล้วมันจะผ่านไปด้วยดีค่ะ เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ

สุ้ๆๆเช่นกันนะคะ

VIP Member

เราผ่านมันมาแล้ว ก็ไม่ยากนะคะ สู้ๆ

จะสุ้ๆค่ะ

ต้องเหนื่อยมากค่ะแต่สู้นะคะ

สุ้ๆๆๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุนมากนะคะ

สู้น่ะค่ะ

ขอบคุนมากๆเลยนะคะ

สู้ๆจ้า

ขอบคุนจ้า

Câu hỏi liên quan