12 Các câu trả lời

2 สัปดาห์ค่ะกว่าเงินจะเข้า ไวสุดก็ 7 วันหลังจากทำเรื่อง สำรองจ่าย 4500 เบิกได้ 13000+7200 =22000 หายืมคนอื่นก่อนก็ได้ค่ะถ้าไม่มีจริงๆ เพราะยังไงก็ได้คืน

ขอบคุณมากค่ะที่บอกจะได้เลิกเถียงกะคุณสามีสักที🙏🙏😊😊😊

ได้ค่ะเราก็ให้แฟนไปทำเรื่องให้แต่เงินจะเข้าก็อาทิตย์หนึ่งเราต้องสำรองจ่ายไปก่อนค่ะ

ไม่ทันนะ แม่ต้องสำรองจ่ายไปก่อน แล้วค่อยทำเรื่องเบิกประกันสังคมเอาทีหลัง

ไม่ได้ค่ะ ต้องสำรองจ่ายก่อน แล้วค่อยไปเบิกปนะกันสังคมทีหลังค่ะ

ประมาณ2อาทิตย์ค่ะถึงได้เงิน เดียวนี้ไม่จ่ายเงินสดแล้วค่ะ

ต้องใช้สูติบัตรน้องด้วย ลองดูนะคะ แต่คิดว่าไม่น่าทันค่ะ

ไม่ทันแน่ค่ะแม่ เพราะเอกสารต้องใช้เยอะทั้งของแม่และลูก

ไม่ทันค่ะ เผื่อติดเสาร์-อาทิตย์อีก ต้องหาเงินจ่ายก่อน

VIP Member

เงินจะเข้าหลังจากไปยื่นเอกสารประมาณ5วันทำการค่ะแม่

ประมาณอาทิตย์ นึงถึงจะได้ค่ะ ของเรา 5 วันค่ะ

Câu hỏi liên quan