24 Các câu trả lời

ยมอมสมุนไพรแบบซองอมได้หมดเลยค่ะแม่ ต้มน้ำอุ่นใส่มะนาวจิบก็ช่วยได้ ขอให้หายไว ๆ นะคะ ✌🏻🙏🏻💕

ยาพ่นที่แก้ไอแก้เจ็บคอ คามิโลซาน ใช้ได้ค่ะแม่ เราหาหมอตอนเจ็บคอท้องแรกหมอจ่ายให้

กินน้ำร้อนค่ะ เดียวอาการก็ค่อยๆหายไปเองค่ะ บ้านนี้เป็นพึ่งหายเหมือนกันจ้า

ตอนที่ติดโควิด เรากินยาแก้ไอที่โรงพยาบาลจัดให้ค่ะเป็นยาแก้ไอมะแว้งค่ะ

หาหมอค่ะ หรือแจ้งเภสัท ต่อให้รู้ชนิดยาเวลาซื้อก็ต้องแจ้งเภสัท

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ เค้าจะจัดยาสำหรับคนท้องให้ เราผ่านมาแล้วค่ะ

ติดตอนท้อง32week ได้กินแต่ยาละลายเสมหะกับยาฉีดแค่นั้นค่ะ

กำลังเป็นอยู่ค่ะ หมอที่ รพ จ่ายยาน้ำแก้ไอให้ค่ะ

ยาแก้ไอกินไม่ได้ค่าคนท้อง เน้นจิบน้ำอุ่นค่ะ

หาหมอดีกว่าจะได้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ