18 Các câu trả lời

ท้องค่ะ แนะนำให้ตรวจซ้ำตอนเช้าอีกที ฉี่แรกของวันจะได้ผลที่ชัดเจนค่ะ แต่จากประสบการณ์ คือจางแค่ไหนก็ท้อง เราก็ขึ้นจางแบบนี้เหมือนกัน ตอนนี้39w รอคลอดน้องแล้วค่ะ

VIP Member

ของเราแรกๆก็จางแบบนี้เลยค่ะ เลยไปหาหมอ หมอบอกตั้งครรภ์เพียงแต่อายุครรภ์ยังน้อยเลยขึ้นจางๆค่ะ 2สัปดาห์ ตอนนี้ปาไป8เดือนแล้วค่ะ

ตรวจซ้ำ อีกครั้งนะค่ะ แต่ของเราท้องค่ะขึ้นแบบนี้เลย.

เกือบจะชัดแล้วค่ะ น่าจะท้องนะคะ ยินดีด้วยค่า✌🏻✌🏻

ท้องค่ะเราก็ขึ้นแบบนี้ตอนนี้ได้13wแล้ว

VIP Member

จะให้ชัวร์ตรวจซ้ำอีกสัก 4-5วันก็ได้นะคะ

ท้องค่ะ เตรียมตัวป่องได้เลย

ขอบคุณทุกคอมเม้นดีๆน่ะ🙏😍

รอตรวจซ้ำอีกทีก็ได้ค่ะ

VIP Member

จางก็ท้องคะ

Câu hỏi liên quan