59 Các câu trả lời

ถ้าเเพ้หนัก หากินอะไรนิดๆหน่อยๆนะคะ อย่าปล่อยให้ท้องว่าง มันจะไม่ดีต่อลูกในท้องนะคะ

นมเปรี้ยวกินของแอนมัมดีกว่าค่ะ​ มีสารอาหารเยอะเหมือนกัน​ ฝืนกินหน่อยนะคะแม่🥰

นี่ก็ไม่ค่อยชอบอะไรที่มีประโยชน์ต่อลูกนะคะแต่ก็พยายามกินทุกอย่างค่ะเพื่อลูก

ถ้าท้องอ่อนจะกินยากมากค่ะ แต่ถ้าเลย 4-5เดือนจะกินง่ายขึ้นค่ะ ไม่ต้องเครียดนะคะ

ก็ไม่ชอบกินนมเหมือนกันตอนท้องกินแต่น้ำเต้าหู้แต่ก็กินมาเกิดมาก้อแข็งแรงมาก

กินเพื่อลูกค่ะ ไม่ใช่ฉันไม่ชอบอะไรฉันจะไม่กิน และไม่ใช่เพื่อแม่ #ลูกค่ะ

บ้านนี้กินทุกอย่าง นม ทุกยี่ห้อ ยิ่งไม่ชอบอะไรยิ่งกินเลยค้ะบ้านนี้😂

นี่ก็ไม่ชอบเนื้อสัตว์เหมือนกันไข่ต้มก็กินไม่ได้ตับก็กินไม่ได้

ไข่ต้มกินไม่ได้เหมือนกันเลยค่ะ แค่เห็นก็จะอาเจียนแล้ว

อันนี้ทานได้แต่ไข่ต้ม ปลามีกลิ่นคาวๆ แต่กินนมเก่งมาก