59 Các câu trả lời

VIP Member

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ ถ้าพ่อแม่แข็งแรง แต่ถ้าห่วงลูกจริงๆลองหาอะไรมาทดแทนเช่นวิตามินต่างๆ ตามร้านขายยาค่ะ มีทดแทนได้ทุกอย่าง

ทานแคลเซียมเม็ดที่คุณหมอให้มาก็ได้ค่ะถ้าคุณแม่ไม่ชอบทานนม. เราเองก็ไม่ค่อยทานนมเหมือนกันค่ะตอนท้องน้องเน้นทานยาเอาค่ะ.

นอกเรื่องนิดนึงนะคะ ตรวจเลือดผ่านไหมคะ เราเองกินทุกอย่างที่บำรุงเลือดยังไม่ผ่านเลยค่ะ เพิ่งมาผ่านเดือนที่7เอง

ผ่านค่ะ

ขอนอกเรื่องนะคะ เเม่ได้ลูกผู้หญิงรึผู้ชายค่ะ บ้านนี้ก็สะดือคว่ำค่ะ ใจอยากได้ลูกสาว เเต่ซาวเเล้วได้ลูกชาย

ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ

แม่กินน้ำเต้าหู้ได้ไหมคะ เรากินกับจมูกข้าวไรซ์เบอรี่ค่ะ น้ำหนักลงน้องดีมาก https://vt.tiktok.com/ZSLLdCt9P/ ตัวในลิ้งค์นี้ค่ะ

น้ำเต้าหู้ ปลาท่องโก๋ไหมคะ จะได้โปรตีนด้วยค่ะ กินผักผลไม้ก้ได้ค่ะ ตับไก่ย่างก้อร่อยนะคะ แป้งขนมปังก้ดีค่ะ

แม่ไม่ชอบกินก็ต้องพยายามกินให้ได้นะคะ จะได้บำรุงน้องด้วย นมนี้ก็กินเยอะๆนะคะน้องออกมาจะได้แข็งแรง🥰🥰

บ้านนี้เหม็นปลามากแต่นมก็กินบ้างไม่กินบ้างไข่นี่แทบไม่กินเลยค่ะอยากกินแต่เนื้อออกมาเป็นต้าวแก้ม5555

ไม่ชอบนมกินน้ำเต้าฮู้แทนก็ได้ค่ะจมูกข้าวไรเบอร์รี่ค่ะเพิ่มน้ำหนักลูกได้☺ผลไม้องุ่นฝรั่ง แอปเปิ้ล

บ้านนี้กินได้หมดเลย จากไม่ชอบก็ชอบ แม่ก็ลองกินกล้วยกับนมหมีดูนะคะ อาจจะกินได้ ลองดูคะ