14 Các câu trả lời

เราว่าน้ำหนักน้อยนะ ตอนเรา33w น้ำหนักลูกๆ 1800 หมอยังบอกลูกตัวเล็ก​มาก เราเลยเร่งกิน นม ไข่ต้ม เนื้อสัตว์​ไม่ติด​มัน​ กล้วย​น้ำ​ว้า​ ภายในเดือนเดียวน้ำหนักลูกขึ้นมา3000กว่าเลยค่ะ

ค่ะ จะลองกินตามที่แม่แนะนำค่ะ

Super Mum

หมอดูผิดหรือเปล่าคะแม่ ลองเทียบดูด้านล่างนะคะ ยังไงแม่เร่งเพิ่ม นน. น้องเองเลยค่ะ

ค่ะ อยากไห้มากกว่านี้เยอะเรย

นี่34+6w น้ำหนักลูก1960 หมอบอกน้ำหนักน้อย

น่าจะก่อนหน้านี้น้ำหนักน้องไม่ค่อยเพิ่มพอเพิ่มหมอเรยบอกน้ำหนักดี คิดอย่างนั้นนะค่ะ

เชื่อหมอค่ะแม่ ช่วงหลังๆจะขึ้นเร็ว

ขอบคุนค่ะ.

พอดีนะคะ แต่ก้บำรุงเยอะๆหน่อยค่ะ

ขอบคุนค่ะ

น้อยคะ กินกล้วย ไข่ เสริมหน่อยแม่

ค่ะ ขอบคุนนะค่ะ

VIP Member

เรา32w ได้1900 เรายังรู้สึกว่าน้อยคะ

ค่ะ ขอบคุนค่ะ

เรา 34 w ได้2574 บำรุงเยอะๆนะค่ะเเม่

ตอนคลอดน้องหนักเท่าไรคะแม่ ตอนนี้กังวลน้ำหนักน้องเยอะเกินเกณฑ์ กลัวจะต้องผ่าคลอด

ลูกคนแรก36w.นน.2975ค่ะ

กินไข่ค่ะ ขึ้นจริง

ค่ะขอบคุนค่ะ

Câu hỏi liên quan