11 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็แฝดชายทั้งคู่เลยจ้า กำหนดคลอด3กันยายน ท้องที่3ล่ะ ตอนนี้ได้19*2วีคแล้ว..อยากเห็นหน้าไวไว ตื่นเต้น แต่นน ไม่ค่อยค่อยเลยค่ะ ก่อนท้อง66ตอนนี้69เองค่ะ

ขอบคุณค่ะ..

9/10/65แฝดแท้ค่ะอาการเป็นยังไงบ้างค่ะแม่รบกวนแน่ะนำหน่อยค่ะ

ขอบคุณคุณแม่น่ะค่ะ

กำหนดคลอด 11สิงหาคร้าาา ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ใหล้ๆกันเลยค่ะ แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกเช่นกันนะคะ ❤️😊

กำหนด14 พ.ค. ค่ะ แฝดหญิงคู่ 35+วีคแล้วค่าาา

แฝดหญิงเหมือนกันเลยค่ะ แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

แม่แฝดบ้านไหนมีปัญหาอึไม่ออกบ้างค่ะ

บ้านนี้ขับถ่ายปกติค่ะ จะดื่มน้ำผลไม้ 1 กล่องทุกวันค่ะ ทานผักผลไม้เยอะๆนะคะ😊❤️

VIP Member

เจ้าแฝดบ้านนี้พึ่ง15w กำหนด 28กันยาจ้า

เช่นกันนะคะแม่❤

แฝดไข่คนละใบกำหนดคลอด22ก.ค.จร้า

ว้าววววเดือนเดียวกันเลยค่ะ😊🥰

19 เมษานี้ผ่าค่าา แม่สู้ๆน้า

ว้าววว แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกนะคะ ❤️🥰

TapFluencer

กำหนด​ 12​ กรกฎาคม​ ค่า​

ขอบคุณ​ค่ะ​ เช่นกันนะคะ​ 😍

TapFluencer

21กรกฎาค้าบ 25w3d🥰

เช่นกันค่ะแม่🥰