11 Các câu trả lời

36+5 week มีอาการปวดท้องน้อย ไม่แรงมาก ตั้งแต่เมื่อคืน จนตอนนี้ยังไม่หายเลยค่ะ ตอนเช้ามีอ้วก เวียนหัว กินข้าวก็ไม่ลง ไม่มีมูกหรือน้ำเดิน แบบนี้ควรไปหาหมอ ดีมั้ยคะ กลัวไปแล้วหมอให้กลับมาบ้านเหมือนเดิม

มีมูกประมาณไหนค่ะ ช่วงนี้มีเหมือนมูกๆออกมาเยอะมากค่ะ แต่ไม่มีน้ำเดิน

ไปเลยจ่ะแม่ ไปให้หมอเช็คก่อนเลยว่าปากมดลูกเปิดกี่เซนแล้ว แล้วหมอจะให้นอนรอคลอดเลย หรือยังไงค่อยว่ากันค่ะ

ไปเลยจ้าเค้าออกแบบนี้เลยเจ้บคลอดแล้วจ้า15:16วันนี้เลยอาทิตย์

ไปคะแม่บ้านนี้มะเช้าออกนิดเดียวมาถึงโรงบาล2เซนแล้วคะ

ไปเลยจ้าแม่ ของเค้าคนที่2แบบนี้ไปนอนแป๊ปๆคลอดเลย 🥰🥰

VIP Member

ปากมดลูกเปิดแล้วค่ะ ไปเลย

ไปเลยค่ะ ใกล้คลอดแล้วค่ะ

ไป รพ. เลยค่ะแม่

ไปด่วนเลยจ้า

ไปด่วนค่ะแม่

Câu hỏi liên quan