21 Các câu trả lời

หลังจากโพสต์ไป เมื่อวานไปหาหมอจ้า หมอตรวจแล้วให้กลับบ้าน แล้วบอกพรุ่งนี้มาแอดมิดรอคลอดค่ะ มดลูกน่าจะเปิดแล้ว แต่ไม่มีอาการปวดท้องเลยแค่หน่วงๆ

ขอบคุณค่ะแม่วันที่2หมอนัดอีกทีค่ะก็หวังว่าทุกอย่างจะดีขึ้นค่ะ

รีบไป รพ.เลยนะคะ เป็นสัญญานบอกว่าปากมดลูกเปิดแล้วค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกน้อยนะคะ

เป็นผลมาจากตรวจปากมดลูกค่ะ. ถ้ามีเลือดออกเยอะ ปวดท้องร่วมค่อยไปหาหมอค่ะ

รบกวนเบลอภาพหน่อยนะคะ โทดนะคะเราเลื่อนมาคอแข็งจะอ้วกเลย 😂😂

เบลอภาพด้วยค่ะกินข้าวพึ่งอิ่มเปิดเจอ🤮🤮🤮

Super Mum

ขอให้คลอดง่าย ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

ไปหาหมอดีกว่านะค่ะ ถ้าเลือดออกเยอะ

Super Mum

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ ✌️

ขอโทษทุกคนด้วยน่ะคะ เบลอแล้วค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และน้องนะคะ