37 Các câu trả lời

39วีคแร้ว บ้านนี้ยังเงียบเหมือนกัน สงสัยจะต้องอัญเชิญด้วยคนแร้วค่ะแม่ มานอนดูอาการที่โรงบาลเพราะเหมือนมีน้ำซึ้มๆออกจากช่องคลอดปากมดลูกก้อยังไม่เปิดสักเซน แม่ล่ะอยากเจอหน้าแร้วนะลูก😂

39+2ยังเงียบยุเลยจ้า กระตุ้นไปตอน38+4หมอบอกปากมดลูกเปิดแค่1เซน รอแล้วรออีกยังไม่มีอาการว่าจะเจ็บคลอดเลยจ้า😆

บ้านนี้ 39 w 3d ยังเงียบเลยคะ พรุ่งนี้เช้าหมอนัดตรวจปากมดลูกล่ะ ถ้าไม่ยอมออก สงสัยจะโดนมีดหมอ(ผ่า)แน่ๆ 😂

ตอนนั้นนอนอย่างเดียวค่ะ ลางานตั้งแต่ 37 ดีที่ผ่า 38+2 ปากมดลูกไม่เปิดเลยสักเซนต์

บ้านนี้กำหนด27กุมภาแต่หมอยังนัดปกติเลยไปมีนาเลยสงสัยสร้างคอนโดอยู่ในนั้น😂

นี่ก้อยังเงียบอยู่เลยค่ะ อึดอัดมากเลยทำอะไรก้อเหนื่อยไม่ออกมาสักที😄

37week 5d เหมือนกันเลยค่ะ ไม่คลอดสักที อยากเห็นหน้า จนเก็บมาฝันแล้วค่ะ

บ้านนี้พรุ่งนี้ครบกำหนดยังเงียบอยู่เลยคะ อยากเห็นหน้าแล้ว

VIP Member

37+5เหมือนกันเลยค่ะ พลิกตัวแต่ละที ต้องโอดครวญกันบ้าง

37+6 กำหนด 10 มีนา ก้อยังเงียบอยุ่เหมือนกันค่ะ ไร้ซึ่งการเตือน

Câu hỏi liên quan