22 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ฟังเหมือนกันค่า มีความสุข 🥰 แนะนำใช้ของ jumper รุ่นใหม่สีม่วงบอกความผิดปกติของอัตราการเต้นหัวใจได้ด้วยค่า

ขอบคุณค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี้ก็เช้ากะบก่อนนอน เป็นกิจวัตรประจำวัน เสียงที่เพราะกว่าเพลงใดๆ

ไช่จ้า

เหมือนกันเลยค่ะแม่ เสียงที่เพราะกว่าเพลงไหนๆฟังทั้งวันได้ยังไม่มีเบื่อ

ไห้ฟรีค่ะแต่ออกค่าส่งเองใครสนจัยทักแม่น่ะค่ะมี2กล่องไอดี0829189085

บ้านนี้เป็นคนอ้วนหาตำแหน่งยากมาก. ทิ้งเครื่องนอน รอ อายุครรภ์มากก่อน

หนักเท่าไรค่ะ กี่วีคแล้ว เราก้ออ้วนนะ น้องจะอยู่แถวๆเหนือ จิมิมานิดเดียวเองค่ะ ลองหาดูใหม่ค่ะ

เรามีส่งต่อนะคะ..ลูกดิ้นดีแล้วแอบเสียดายซื้อมาใช้แป๊บเดียวเอง😂😂

ขายแล้วค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ...แต่ตอนนี้นับดิ้นแล้วเลยไม่ค่อยได้ใช้แล้วค่ะ 🥰

ส่งต่อไหมค่อยากได้ค่ะอยากเอาไว้ฟังเสียงหัวใจลูกเต้นค่ะ

เครื่องยี่ห้ออะไรคะ ราคาเท่าไหร่คะ จะได้ยินกี่วีคขึ้นไปคะแม่

จัดเลยค่ะ เพื่อความสบายใจของเรา

อุ่นใจจริงๆมาต่างจังหวัดไม่ได้เอามาด้วยคิดถึงมากค่ะ

ไช่จ้า แม่

ฟังได้ตั้งแต่อายุครรภ์เท่าไหร่ค่ะ ถึงจะได้ยินชัด

ขอบคุณน่ะค่ะเด่วจะลองไปหาซื้อดูบ้าง มันคงเป็นความสบายใจที่เราซื้อได้

Câu hỏi liên quan