3 Các câu trả lời

หยุดใช้ค่ะ หน้าท้องเรา2สีเพราะโดน มหาหิงกัดผิวบอบบางแพ้ง่ายผิวอ่อน ตอนนี้อายุ33ยังไม่หายเลยค่ะ

เเม่เปรี่ยนตัวเเล้วค่ะใช่ดีมากตอนนี้น้องไม่เป็นเเบบนั้นเเล้วค่ะ

เป็นเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ แบบลูกกลิ้งใช่มั้ยคะ บ้านนี้น้องก็แพ้ แม่ก็เลยไม่ใช้อีกเลยค่ะ

เปรี่ยนมาอีกตัวดีมากตอนนี้น้องหายเป็นเเบบนั้นเเล้วค่ะ

บ้านนี้ก็แพ้ค่ะ เป็นผื่นแดงๆ เลิกใช้ค่ะ

ตอนนี้เเม่เปรี่ยนมาใช้อีกอย่างเเล้วค่ะดีมากเลยหายเลยค่ะที่เคยเป็นเเบบนั้น