ท้องใหญ่​ขนาดนี้​ มีสิทธิ์จะได้ผ่าไหม

ตื่นเต้น​มากเลยเหลืออีก2วัน

ท้องใหญ่​ขนาดนี้​  มีสิทธิ์จะได้ผ่าไหม
13 Các câu trả lời

ขึ้นอยู่กับน้องด้วยแม่น้องกลับหัวรึป่าวหัวใจเต้นปกติไหม ของเราโดนผ่าเพราะหัวใจน้องเต้นไม่สม่ำเสมอแล้วเราค่อนข้างตัวเล็กหมอเลยให้ผ่าน้องคลอดมา นน.3570 กรัม

เพิ่งคลอดวันที่18ที่ผ่านมา น้องน้ำหนัก4.155 คลอดเองนะคะ เบ่ง2ครั้งคะ ให้แม่พักผ่อนเยอะๆ กินอาหารครบเมื้อ แม่มีแรงเบ่งมีชัยไปกว่าครึ่งแล้วคะ

Post reply image
4y trước

น่ารักน่าชังมากค่ะ

กรณีที่ผ่าคลอด ปากมดลูกไม่ยอมเปิด ผ่า ลูกไม่กลับหัว ผ่า หมอซาวแล้วน้ำหนักเยอะ ผ่า กรณี อื่นๆ ผ่าฉุกเฉิน ค่ะ

สู้ๆๆค่ะ ตื่นเต้นแทนจะได้เจอเจ้าตัวน้อยแล้ว ขอให้ปลอดภัยสุขภาพแข็งแรง ทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ

ของนู น้องกลับหัวเเล้ว​ รอดูพรุ่งนี้​ว่าจะเจ็บคลอดไหม​ เพราะน้องกำหนดคลอดพรุ่งนี้​

บ้านนี้ก้ไหย่แต่น้องก้กลับหัวแร้วด้วย33+3ถ้าคลอดเองไม่ได้ก้คงผ่าเช่นกันค่ะ

กำหนดคลอด26 นี้แล้ว ยังไม่มีอาการจะคลอดเลย กว่าโดนผ่าจังค่ะ

4y trước

กำหนดคลอด​ เราพรุ่งนี้​แล้ว​ รอดูว่าจะเจ็บคลอด​ไหม​ ถ้าไม่เจ็บอาจจะผ่า

ขอให้คลอดได้สบายไร้ปัญหาใดๆปลอดภัยทั้งแม่และลูก

บ้านนี้ 33+3 ท้องใหญ่เหมือนกันค่ะน้องกลับหัวแล้ว

ขอให้แม่คลอดง่ายๆน้องออกมาปลอดภัยทั้งคู่นะคร้า

4y trước

ขอบคุณ​ค่ะ​🥰

Câu hỏi liên quan